সেলুলাইট কী এবং কীভাবে এটি থেকে মুক্তি পাবেন।

டெனிஸ் கின்ஸ்பர்க் குறிப்பிடுகையில், இந்த செயல்முறை பயனுள்ளதாக இருக்கும், மேலும் இது ஒரு நீண்ட புனர்வாழ்வு காலத்தை எதிர்பார்க்கவில்லை. அதன் விளைவு எடையை வைத்திருக்கும்போது வாழ்நாள் முழுவதும் நீடிக்கும். லோஷன்கள் ஆன்டிசெல்லுலைட் கிரீம்களை ஊடுருவக்கூடும் என்று விஞ்ஞானிகள் சந்தேகிக்கிறார்கள்: அவை ஏன் உங்கள் பணத்திற்கு உண்மையில் மதிப்புள்ளவை? அங்கு சரிசெய்ய தோலில் ஆழமானது. சில நிகழ்வுகளில் ஊட்டச்சத்து கூடுதல் எடை அதிகரிப்பால் பாதிப்பை ஏற்படுத்தாது.
நீங்கள் மசாஜ், லோஷன் மற்றும் ஊட்டச்சத்து மருந்துகளை சேர்க்க வேண்டுமா? உண்மையில் இல்லை. ஒரு சத்தான உணவு, உடல் செயல்பாடு மற்றும் கவலைகள் இல்லாதது செல்லுலைட்டின் அறிகுறிகளைக் குறைக்கும், ஆனால் அது முற்றிலும் தணிக்கப்படாது. எளிமையான உண்மை என்னவென்றால், அடிபோசைட்டுகளில் அளவு திசுக்களின் வீழ்ச்சியுடன், எங்கும் நகராது. இது பொதுவாக கவனிக்கத்தக்கதாக இருந்தாலும், தோலில் சீரற்ற தன்மை இருக்கும் என்பதாகும்.
VASERsmooth
இந்த சிகிச்சையின் விளைவு ஒரு வருடம் நீடிக்கும். இருப்பினும், நடைமுறை பின்வருமாறு. கொழுப்பு செல்கள் – அடிபோசைட்டுகள் – வழிதல் ஒருவருக்கொருவர் எதிராக மற்றும் கொழுப்புடன் அழுத்தத் தொடங்குகின்றன. இது போன்ற சந்தர்ப்பங்களில், கொலாஜன் (சருமத்தை வலிமையாகவும், மீள்தன்மையுடனும், கொழுப்பு செல்களை உண்மையாக வைத்திருக்கும் அதே புரதம்) மெல்லியதாக இருக்கிறது. வயதானவர்களுடன் தனிநபர் நடக்கும். செல்லுலைட்டுக்கு ஒரு சிறப்பு காரணம் இல்லை. செல்லுலைட்டின் நோயியல் இயற்பியலில் நீங்கள் பல காரணிகளை விரும்புகிறீர்கள்: புதிர் இறுதியாக தீர்க்கப்படுமா?
நடைமுறையில் இருந்து அவர்கள் எவ்வாறு நடந்துகொள்கிறார்கள்?
அத்தகைய பகுதிகளில்? இது போதுமான எடை இல்லை மற்றும் ஒருபோதும் எடையைக் குறைக்காது. லேசர் செயல்படுகிறது 1440 – nm Nd: YAG லேசர், ஒரு வெளியீட்டு பக்க – ஃபைபர் மற்றும் வெப்பநிலை – உணர்திறன் கொண்ட கானுலாவைப் பயன்படுத்தும் செல்லுலைட்டுக்கான ஒன்று, மூன்று அளவீட்டு லேசர் சிகிச்சைக்கான ஒரு மல்டிசென்டர் ஆராய்ச்சி. புதுப்பிக்கத்தக்க ஆற்றலின் ஆதரவுடன் தோல் மற்றும் தோலடிப் பகுதியின் ஆழமான அடுக்குகளுக்குள், மேற்பரப்பை மென்மையாக்குகிறது, தோலடி கொழுப்பு செல்களை நீக்குகிறது புதிய கொலாஜனின் தலைமுறையையும் தூண்டுகிறது, இது சருமத்தை தடிமனாகவும், மீள்தன்மையுடனும் உருவாக்க முடியும். செல்லுலைட்டின் தேர்வுக்கான காரணங்கள் பரந்தவை என்பதைக் கருத்தில் கொண்டு, சிகிச்சை பொறுமையாக இருக்கிறது, மேலும் வழியில் எந்த தாக்கமும் ஏற்படாது, ஆனால் சூழ்நிலையை மோசமாக்குகிறது.
இது அல்ட்ராசவுண்ட் பிளாஸ்டிக் அறுவை சிகிச்சை முறையாகும். அட்ரினலின், லிடோகைன் மற்றும் சலைன் ஆகியவற்றின் கலவையானது சிக்கல் பகுதியில் செலுத்தப்படுகிறது. லிடோகைன் மண்டலத்தை மயக்கப்படுத்துகிறது, மேலும் காயங்களை நீக்குகிறது. தீர்வு காரணமாக மூச்சுக்குழாய் இருந்த கொழுப்பு திசுக்களை அழித்து வெப்பமடைகிறது. கொழுப்பு செல்கள் அழிக்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, அறுவைசிகிச்சை அவர்களின் மனித உடலின் வடிவங்கள் மற்றொரு செயல்முறையைப் பயன்படுத்துகின்றன என்று கணக்கிடுகிறது – லிபோஃபில்லிங் செல்லுலைட்: ஒரு அறுவை சிகிச்சை சிகிச்சை உத்தி. 25 க்கும் குறைவான பி.எம்.ஐ உள்ள சில பெண்களில், தங்கள் தோள்கள் மற்றும் பிட்டங்களுக்குள் இருக்கும் உயிரணுக்களின் எண்ணிக்கை பருமனான ஆண்கள் மற்றும் பெண்களின் அடிபோசைட்டுகள் போன்றது. இந்த பண்பு 20-25 சதவீத சிறுமிகளில் அமைந்துள்ளது மற்றும் அவர்களுக்கு பயனடையக்கூடும். பிட்டம் மற்றும் இடுப்புகளில் மனித உடலில் உள்ள கொழுப்பு செல்கள் உள்ளன, மேலும் அவை அளவு சேர்க்கப்படும்.
செல்லுலைட்டை உருவாக்க செய்ய வேண்டியவை என்றென்றும் வெளியேறுமா? நுட்பத்தின் விளைவு சுமார் 2 தசாப்தங்களாக நீடிக்கும், இருப்பினும் மறுபிறப்புகள் உள்ளன. சிகிச்சையைத் தொடங்குவதற்கு முன்பு, டெனிஸ் கின்ஸ்பர்க் ஒரு அழகுசாதன நிபுணர் அல்லது பிளாஸ்டிக் மருத்துவருடன் கலந்தாலோசிக்க அறிவுறுத்துகிறார்.
நான் ஆரோக்கியமான வாழ்க்கை முறையை நடத்த வேண்டுமா, வியர்வை மறைந்து விடுமா? அணுகுமுறைகளில் ஒன்று கூட வாழ்நாள் முழுவதும் செல்லுலைட்டுக்கான தீர்வை வழங்குவதில்லை. மரியா கவ்ரிலோவா பிட்டம் மற்றும் இடுப்புகளைச் சுற்றி ஏற்பிகள் இருப்பதாகக் கூறுகிறார், இது கொழுப்பின் முறிவை மெதுவாக்குகிறது, எனவே கூடுதல் கலோரிகள் அந்த பகுதிகளுக்கு சேமிப்பிற்கு அனுப்பப்படுகின்றன.
செல்லுலைட்டுக்கு உடல் பருமன் காரணமா? ஒரு கானுலாவின் அறிமுகத்துடன், செல்லுலைட்டுக்கு சிகிச்சையளிக்க 1,440 என்எம் லேசரைப் பயன்படுத்தலாம். இது.
டெனிஸ் கின்ஸ்பர்க்
ஒப்பனை அறுவை சிகிச்சை நிபுணர், வயதான எதிர்ப்பு நிபுணர்
இந்த செயல்முறை வெளிப்பாடு தேவைப்படுகிறது. கிளாசிக் மற்றும் அதிக அதிர்வெண் அல்ட்ராசவுண்ட் மூலம் கண்காணிக்கப்படும் முக்கோண கதிரியக்க அதிர்வெண்ணைப் பயன்படுத்தி வெப்பம் குடலில் ஒரு பதிலை ஏற்படுத்துகிறது, ஆன்டிசெல்லுலைட் சிகிச்சையின் ஆற்றலை அழிக்கிறது. மரியா கவ்ரிலோவா அதன் வளர்ச்சி காரணங்களால் என்று தெளிவுபடுத்துகிறார், மேலும் மறுபிறப்புகள் நிகழ்கின்றன. கட்டங்களை நிறுத்துங்கள் மற்றும் சிகிச்சையின் முடிவுகளை வைத்திருக்க, வன்பொருள் செயல்முறைகள், விளையாட்டு சிகிச்சை மற்றும் ஊட்டச்சத்து ஆகியவற்றை இணைப்பது முக்கியம்.
அந்த நுட்பங்கள் எதுவும் திசுக்களைப் பெற உதவாது என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். நீங்கள் செல்லுலைட்டுக்கு குறிப்பிட்ட மற்றும் வேகமாக சிகிச்சையளிக்க விரும்பினால், நீங்கள் ஒரு பிளாஸ்டிக் அல்லது அழகுசாதன அறுவை சிகிச்சை நிபுணரிடம் பேச வேண்டும். ஈஸ்ட்ரோஜனின் குறைப்பு – பாலியல் ஹார்மோன் – இன்சுலின் உணர்திறனைக் குறைக்கிறது மற்றும் இரத்த ஓட்டத்தை பாதிக்கிறது. ஏற்றத்தாழ்வுகளைப் பற்றி உங்களுக்கு சந்தேகம் இருந்தால் உட்சுரப்பியல் நிபுணரைப் பார்வையிடவும்.
ஊட்டச்சத்தை நிறுவுங்கள். சோடியம், கொழுப்புகள் மற்றும் கார்போஹைட்ரேட்டுகளின் அதிக உள்ளடக்கம் கொண்ட உணவு சிறிது நார்ச்சத்துடன் செல்லுலைட்டின் அச்சுறுத்தலை அதிகரிக்கிறது. சர்க்கரை, ஊறுகாய், விரைவான உணவு ஆகியவற்றின் அளவைக் குறைக்கவும், காய்கறிகள் மற்றும் பழங்களின் பயன்பாட்டை உயர்த்தவும். மருத்துவர்களுக்கு செல்லுலைட்டுக்கு அதிக வாய்ப்பு உள்ளது, இருப்பினும் அது எவ்வாறு இணைக்கப்பட்டுள்ளது என்பது தெளிவாகத் தெரியவில்லை.
நீண்ட நேரம் நகர்த்து. உடல் செயல்பாடு மைக்ரோசர்குலேஷன் மற்றும் நிணநீர் வெளியேற்றத்தை மேம்படுத்துகிறது. WHO (நடைபயிற்சி, வீட்டு வேலைகள், அமைதியான பைக்கிங்) அல்லது 75 நிமிட பயன்பாடு மிதமான தீவிரம் (ஜாகிங், ரோயிங், இதய துடிப்பை விரைவுபடுத்தும் எந்த விளையாட்டையும் பரிந்துரைக்கும் வாரத்திற்கு 150 நிமிட செயலைச் செருகவும்o வினாடிக்கு 120 துடிக்கிறது).
லேசர் சிகிச்சை
இல்லை. செல்லுலிடிஸ் (கினாய்டு லிபோடிஸ்ட்ரோபி) செல்லுலைட் என்று தோன்றுகிறது: ஒரு சான்று அடிப்படையிலான மறுஆய்வு 80–90 சதவிகித பெண்கள் பருவமடைவதற்குப் பிறகு, எந்தவொரு மன உளைச்சலையும் ஏற்படுத்தாது, நெறிமுறை துயரத்தைத் தவிர. சிறுதொழில் அழகுத் துறையால் நுழைவதற்கு முன்பு பெண்களுக்கான தரம் என்று நம்பப்பட்டது. இந்த தீர்வுகள் மைக்ரோசர்குலேஷனை அதிகரிக்கவும், வீக்கத்தைத் தணிக்கவும், தோல் நெகிழ்ச்சியை அதிகரிக்கவும் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன. இருப்பினும், அவற்றின் செயல்திறன் நிரூபிக்கப்படவில்லை. செல்லுலைட்: அதன் உடற்கூறியல், உடலியல் மற்றும் தீர்வு பற்றிய ஒரு கண்ணோட்டம். ஹார்மோன் ஏற்றத்தாழ்வு அல்லது சர்க்கரை நுகர்வு காரணமாக வயது இழைகள் மெல்லியதாகின்றன. ஈஸ்ட்ரோஜன்கள் பருவமடையும் போது இரத்தப்போக்குக்கு தேவையான நொதிகளை உருவாக்குவதைத் தூண்டுகின்றன. இந்த சேர்மங்கள் சருமத்தில் பலவிதமான மாற்றங்களை ஏற்படுத்துகின்றன: அவை செயல்முறைகளைத் தூண்டி கொலாஜனை அழிக்கின்றன. அதிர்ச்சி அலை சிகிச்சையின் தாக்கம் 1 வருடம் அல்லது அதற்கு மேல் நீடிக்கும் என்று மரியா கவ்ரிலோவா வலியுறுத்துகிறார்.
Mesotherapy
ஒரு கோணத்தில் இழைகள் தோழர்களே, கொழுப்பை பலகோணப் பிரிவுகளாகப் பிரிக்கின்றன. அவை கொழுப்பைப் பிடிப்பது மிகவும் எளிதானது. இவை வலியற்ற செயல்முறைகள் என்றாலும் சருமத்தின் அதிக உணர்திறன் நீடிக்கும். அடிபோசைட்டுகள் என்பதால், வீக்கம் மற்றும் ஃபைப்ரோஸிஸ் செல்லுலைட்டை அழுத்துவதன் அதிக ஆபத்து பெரும்பாலும் அதிக எடையுடன் தொடர்புடையது. இருப்பினும், “ஆரஞ்சு தலாம்” கூடுதல் பவுண்டுகள் இல்லாமல் நடக்கலாம். இந்த அமைப்பு வெற்றிட கிளீனர் செல்லுலைட்டின் பயன்பாட்டை உட்படுத்துகிறது: துணைப்பிரிவில் செறிவு கொண்ட ஒரு கண்ணோட்டம். சரியான இடத்தில் மயக்க மருந்து வழங்கப்படுவதால் வெற்றிடமானது தோலில் உறிஞ்சப்படுகிறது. மைக்ரோபிளேட் செப்டாவைப் பயன்படுத்தி உறைந்த பிறகு அனைத்தும் வெட்டப்பட்டு, புரோட்ரஷனை பலவீனப்படுத்துகின்றன மற்றும் அவற்றின் லோபில்களின் திரிபு.
இது வேதனையாகவும் விலை உயர்ந்ததாகவும் இருக்க முடியுமா?
செல்லுலைட் மீண்டும் தெரியவில்லை? நாங்கள் விரும்பும் விஷயங்களிலிருந்து செல்லுலைட் முடிவுகள்: இரவில் கொழுப்பு நிறைந்த உணவு, மெதுவான செக்ஸ், உங்கள் வாகனம் மற்றும் நீங்கள் வாங்கிய உடற்பயிற்சி கூடம். பிரபலமான நம்பிக்கைக்கு மாறாக, செல்லுலைட்டுக்கான காரணம் அதிக எடை இல்லை. லிபோஃபில்லிங் என்பது நோயாளியின் கொழுப்பு திசுக்களைப் பயன்படுத்தி வடிவம் திருத்தும் முறையாகும். அறுவைசிகிச்சை ஒரு நிவாரணம் உள்ள பகுதிகளுக்குள் நுழைகிறது, இது விவாதத்திற்குரியது மற்றும் அளவைத் தேர்வு செய்கிறது. இது செல்லுலைட் என்ற இந்த மண்டலத்தின் மென்மையான வடிவத்தை நிறைவேற்றுகிறது. VASERsmooth cellfina மற்றும் lipofilling ஆகியவை அதிக விலை கொண்டவை. செலவுகள் நடைமுறையால் தீர்மானிக்கப்படுகின்றன மற்றும் 30,000 முதல் 260,000 ரூபிள் வரை வேறுபடுகின்றன. உள்ளூர் மயக்க மருந்துகளின் கீழ் நடைமுறைகள் செய்யப்படுகின்றன. இந்த மாற்றங்கள் இடுப்பு, வயிறு மற்றும் பிட்டம் ஆகியவற்றின் பின்புறத்தில் ஒரு நிவாரணத்தை உருவாக்க வழிவகுக்கிறது. ஆபத்து மாறிகள் அகற்றப்படாவிட்டால், எந்த சிகிச்சையும் நீடித்த தாக்கத்தை ஏற்படுத்தப்போவதில்லை. உங்கள் இடுப்பு, வயிறு மற்றும் பிட்டம் ஆகியவற்றில் மென்மையான சருமத்தை வைத்திருக்க உங்கள் சக்தியில் உள்ள எல்லாவற்றையும் பற்றி நீங்கள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய அனைத்தையும் நீங்கள் நிச்சயமாக செய்ய முடியும்: சிகிச்சையின் வகைகள் நிறைய உள்ளன, இதன் செயல்திறன் ஆய்வின் மூலம் நிரூபிக்கப்பட்டுள்ளது. நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும். இது சில நேரங்களில் பல படிகள்: உடற்பயிற்சி, உணவு, லேசர் சிகிச்சை, மீசோதெரபி, எல்பிஜி மசாஜ் அல்லது பிறர் அல்லது ஒரு செயல்முறை போன்ற செயல்முறைகளின் கலவையாகும். ஒரு தனித்துவமான மசாஜ் முயற்சிக்க முடியும், உதாரணமாக, லைஃப்ஹேக்கரின் திசைகளைப் பயன்படுத்துகிறது. மரியா கவ்ரிலோவா சிறுமிகளில் குறிப்பிடுகிறார், இழைகள் தோலின் மேற்பரப்புக்கு செங்குத்தாக இருக்கும் மற்றும் செவ்வக வடிவிலான க்யூப்ஸை வடிவமைக்கின்றன. இவற்றின் மீதான அழுத்தத்திற்குப் பிறகு, க்யூப்ஸ் உடனடியாக தோலின் நடுத்தர அடுக்குகளுக்குச் சென்று செல்லுலைட்டின் “ஆரஞ்சு தலாம்” அம்சத்தை உருவாக்குகிறது. இது மருந்துகளின் தோலடி ஊசி மூலம் ஒரு வகையான சிகிச்சையாகும், உதாரணமாக, அமினோபிலின் மற்றும் பஃப்லோமெடிலைப் பயன்படுத்தும் ஒரு காக்டெய்ல் – ஒரு வழி. இந்த குறிப்பிட்ட நுட்பத்தின் தகவல்கள் சீரற்றவை. சில ஆய்வு வியர்வை குறைப்பதில் இன்ட்ராடெர்மல் மீசோதெரபியின் செயல்திறன் – பாரம்பரிய மற்றும் அதிக அதிர்வெண் அல்ட்ராசவுண்ட் கண்காணிப்பு நன்மைகள். அதன் செயல்திறனை நிறுவுங்கள், மற்றவர்கள் அதை நிர்ணயிக்கிறார்கள் உடல் சருமத்தில் மெசோதெரபியின் தாக்கம். தோழர்களே, “ஆரஞ்சு தலாம்” கிட்டத்தட்ட கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை. இது திசுக்களின் பண்புகள் பற்றியது. இது அலைகளின் விளைவு. AWT / EPAT ஐப் பயன்படுத்தி செல்லுலைட்டுக்கு சிகிச்சையளிப்பதன் விளைவுகளை மதிப்பிடும் கட்டுப்படுத்தப்பட்ட, சீரற்ற ஆய்வு.

Leave a Comment